โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ - 15 Oct 2018

แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ

  • 22:00 เซียร์รา ลีโอนVSกานา LIVE
  • 19:00 คอโมโรสVSโมร็อกโก LIVE
  • 19:30 มาลาวีVSแคเมอรูน LIVE
  • 19:57 สวาซิแลนด์VSอียิปต์ LIVE
  • 22:00 ไนเจอร์VSตูนิเซีย LIVE
  • 22:00 เบนินVSแอลจีเรีย LIVE

เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์

  • 01:00 พีเอสวี บีVSอาแจ็กซ์ บี LIVE

เอ็นเอฟแอล

  • 07:15 ซานฟรานซิสโก โฟร์ตี้ไนเนอร์สVSกรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส LIVE

เลียวมิตลีก อิสราเอล

  • 23:00 ฮาโปเอล มาร์โมเล็คVSฮาโปเอล คาตามอน LIVE
  • 23:00 ฮาโปเอล อฟูล่าVSไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน LIVE
  • 23:00 Sektzia Nes TzionaVSฮาโปเอล แอชเคลอน LIVE

สลากกินแบ่งรัฐบาล

  • 14:30 รัฐบาลVSประชาชนตาดำๆ LIVE

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

  • 19:00 บาหลี ยูไนเต็ดVSมิตรา กูการ์ LIVE

ลีก คัพ ยูเออี

  • 20:05 อัล ไอน์VSอัล ดาฟรา LIVE
  • 20:05 อัล ชาร์จาห์VSอัล จาซิร่า LIVE
  • 22:45 เอมิเรตส์ คลับVSอัล ฟูไจราห์ LIVE

รายการอื่นๆ Under-20

  • 22:00 รัสเซีย ยู20VSสวีเดน ยู20 LIVE

ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก

  • 01:45 บอสเนียฯVSไอร์แลนด์เหนือ LIVE
  • 01:45 สเปนVSอังกฤษ LIVE
  • 01:45 ไอซ์แลนด์VSสวิตเซอร์แลนด์ LIVE
  • 01:45 ฟินแลนด์VSกรีซ LIVE
  • 01:45 เอสโตเนียVSฮังการี LIVE
  • 01:45 ลักเซมเบิร์กVSซานมารีโน LIVE
  • 01:45 เบลารุสVSมอลโดวา LIVE
  • 21:00 คาซัคสถานVSอันดอร์รา LIVE
  • 23:00 อาร์มีเนียVSมาซิโดเนีย LIVE

ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

  • 22:00 สาธารณรัฐเช็ก U21VSมอลโดวา U21 LIVE
  • 23:30 กรีซ U21VSเบลารุส U21 LIVE
  • 23:30 ซานมารีโน U21VSโครเอเชีย U21 LIVE

มวยไทย

  • 18:25 MAX มวยไทยไฟต์เตอร์ VSแม็กซ์ มวยไทย สเตเดี้ยมพัทยา LIVE
  • 18:25 MAX มวยไทยไฟต์เตอร์ VSแม็กซ์ มวยไทย สเตเดี้ยมพัทยา LIVE

พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า

  • 01:30 ซาคาคิสปาสVSทัลเลเรส เรเมดิออส LIVE
  • 01:30 ซาน เทลโม่VSเดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล LIVE

พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย

  • 06:00 เดปอร์ติโบ พาสโตVSมิลเลียนนาริออส LIVE

พรีเมร่า เอ เอกวาดอร์

  • 08:00 อินดิเพนเดียนเต้ เดล บาเย่VSกวายากิล ซิตี้ LIVE

ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย

  • 05:00 เดปอร์ติโว ซานตานิVSคลับ โอลิมเปีย LIVE

ดิวิชั่น 1 สวีเดน

  • 00:00 ÄngelholmVSKristianstad LIVE

ซีรีส์ เอ บราซิล

  • 06:00 เซียร่าVSโบตาโฟโก อาร์เจ LIVE

กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี

  • 19:30 เรจจิน่าVSซิราคูซ่า LIVE
  • 23:30 กอซซาโน่VSลุคเชเซ่ LIVE
  • 01:45 อาเรซโซ่VSปอนเตเดร่า LIVE

กระชับมิตร

  • 23:30 อาเค่นVSดอร์ทมุนด์ LIVE
  • 01:45 โครเอเชียVSจอร์แดน LIVE

Russia Second Division. Ural

  • 19:00 Lada TlVSUfa II LIVE
  • 19:00 โนสต้า โนโวทรอยVSเนฟเตฮีมิค นิจเนคัมสค์ LIVE
  • 21:00 Volga UlyanovskVSKamAZ Nab Chelny LIVE
  • 21:00 Syzran-2003VSZvezda Perm LIVE